Gainward GeForce GTX 1630 Ghost akan $ 150

Kamfanin kera katin bidiyo na Palit Group (mai alamar Gainward) ya gabatar da na'ura mai saurin hoto mai ban sha'awa ga kasuwa. Bambancin sa yana cikin farashi mai rahusa, dangane da na'urar wasan caca matakin-shigo. Gainward GeForce GTX 1630 Ghost graphics katin yana kashe $ 150 kawai. Kuna iya wucewa. Amma Gainward ne! Duk wani ɗan wasan da ya sami samfurin wannan alamar aƙalla sau ɗaya a rayuwarsa zai faɗi da tabbaci cewa wannan ainihin ABU ne.

Dabarar alamar Gainward tana cikin tsarin da ya dace ga tsarin sanyaya. Ko da a lokacin overclocking, da memory modules da graphics core ba sa ƙone. Katin bidiyo ya zama maras kyau, amma koyaushe yana ci gaba da aiki. Ee, a cikin gwaje-gwajen aiki, Gainward bai taɓa zuwa saman ba. Amma amintacce, karko da juriya ga gazawa suna cikin farko.

 

Gainward GeForce GTX 1630 Fatalwa ƙayyadaddun bayanai

 

Tsarin fasaha 12 nm, Turing gine (TU117)
Adadin maƙallan CUDA 512
Adadin sassan aiki (ROP) 16
Babban agogo (Yanayin Al'ada da Ƙarfafawa) 1740/1785 MHz
Ƙarfin ƙwaƙwalwar bidiyo 4 GB
Mitar ƙwaƙwalwa 1500 MHz
Taya PCI-Express 3.0 x16, GDDR6, 64 bit
Питание 6-pin PCIe, amfani 75W
Sakamakon bidiyo 2x DisplayPort 1.4, 1xHDMI 2.0b
goyon bayan SLI Babu
Taimakon bincike na Ray Babu
Fitowar hoto a cikin 4K A
Cost $150

 

Mafi kusancin fafatawa a gasa na Gainward GeForce GTX 1630 Ghost graphics katin sune AMD Radeon RX 6400 da Intel Arc A380. Wanda ake sa ran. A cikin layin NVIDIA, akwai sarari tsakanin GT1030 da GT1650 wanda kawai ake buƙatar cikawa. Kuma samfurin Gainward ya zo da amfani.

'Yan wasa tabbas za su ba da madadin ta hanyar AMD RX570 daga kasuwar sakandare. Wanne za a iya saya a cikin kewayon farashi iri ɗaya. Amma wannan ba shine mafi kyawun zaɓi ba, tunda ana amfani da katunan RX sama da shekaru 5. Bugu da ƙari, za su iya yin aiki a gonakin ma'adinai. Zai fi kyau saya sabon katin bidiyo, kuma ba alade a cikin poke ba.

Rarraunan katin bidiyo na Gainward shine rashin tallafi ga sabbin kwakwalwan kwamfuta da nVidia ke tallata. Guntu kawai ba zai ja duk tasirin gani ba. Ƙari ga haka, an lura da bug a cikin nau'i na iyakancewa akan overclocking na ƙwaƙwalwar ajiya. A gefe guda, na'ura mai sauri yana da shiru sosai kuma baya cinye wutar lantarki da yawa a ƙarƙashin kaya.