ASUS ROG Strix GeForce RTX 3090 Gundam

Daga cikin dukkan masana'antar katunan bidiyo a kasuwar duniya, tauraron zinare na shugabanci za'a iya sanya shi cikin aminci kawai ga Asus. Bayan duk wannan, alamar Taiwan, a cikin jimilce don duk allon, tana da lokutan aiki. Kuma mafi qarancin aure. Kuma wannan zai iya faɗi kawai game da abu ɗaya - ingancin samfuran ASUS ba shi da kyau. Da mun tuna da layin samar da wayoyin komai da ruwanka - da ba za a sami farashi ga 'yan Taiwan ba. Zuwan ASUS ROG Strix GeForce RTX 3090 Gundam katin zane a kasuwa babban biki ne ga masoya. Chiparfin da ya fi ƙarfi, har ma daga irin wannan ƙwararren mai ƙirar, shine mafi kyawun siye don Sabuwar 2021.

 

ASUS ROG Strix GeForce RTX 3090 Gundam

 

ASUS ROG Strix GeForce RTX 3090 Gundam

 

Abu na farko da ya kama idanun ku shine mai sanyaya mai tsaka-tsalle uku kuma iyakar matsakaicin katako don katunan bidiyo suna 320 mm. Ko da sanannen Titan RTX yana kama da ɗan kasafin kuɗi tare da wannan katuwar daga ASUS. Kasancewar masu haɗin wutar lantarki na PCI-E Power 8-pin guda uku suna ba da alama ga mai mallakar nan gaba cewa za a buƙaci iko mai yawa don aiki. Maƙeran ya bayyana cewa suna buƙatar wutar lantarki ta zinariya tare da ƙarfin aƙalla watts 850.

 

ASUS ROG Strix GeForce RTX 3090 Gundam

 

Saitin tashoshin jiragen ruwa don irin wannan bidiyon bidiyo daidaitacce ne: 3x DisplayPort 1.4 da 2x HDMI 2.1. Babu hanyoyin musayar analog a cikin mafita TOP. Tunda magoya bayan wasannin zamani a manyan shawarwari suna da ingancin da ya dace masu sanya idanu... Katin bidiyo na ASUS ROG Strix GeForce RTX 3090 Gundam tabbas zai yi kira ga duk masu siyan Rasha. Abubuwan da yake da shi yana cikin ƙirar waje. Launi na casing ya cutar da hawan kan tutar Rasha. Ko da kuwa ba a bi jerin launi ba.

 

Fasali na katin bidiyo: farashi da wadatar su

 

Tabbas babu wata tambaya game da aikin katin bidiyo. Bayan duk wannan, wannan shine mafi kyawun kwakwalwan kwamfuta a ƙarshen 2020. Kuna iya wasa da bitcoins na. Farashi ne kawai zai iya dakatar da mai siye. ASUS ROG Strix GeForce RTX 3090 Gundam farashin $ 2600. Ta hanyar ma'aunin katin zane na RTX 3090, wannan yana da yawa. Analogues daga mafi ƙarancin masana'antun suna da alamar farashin $ 1700.

 

ASUS ROG Strix GeForce RTX 3090 Gundam

 

Duk da haka, ASUS ta sanar da iyakantaccen tsari. Ba a kayyade ainihin adadin katunan bidiyo ba. Wannan yana nuna cewa tare da ƙaruwar buƙata, alamar koyaushe a shirye take don ƙaddamar da mai ɗaukar kaya. Hanyar ba daidai ba ce, amma tana da fa'ida ga masana'antar Taiwan.

Karanta kuma
Translate »