Tsaftace kayan aiki

Yawancin kamfanoni ko kamfanoni suna ba da sabis don bushe tsaftacewa na sofas a Lviv. Bayan haka, bushewar tsaftacewa na kayan da aka ɗora zai inganta yanayin kowane gado mai matasai ko kujera. Bayan tsaftacewa tare da na'urori na musamman, da abubuwa, tsofaffin kayan aiki za su yi kama da sababbin. Mutane da yawa a yau ba za su iya siyan sabbin kayan daki ba saboda dalilai da yawa. Sabili da haka, tsaftace kayan aiki tare da samfurori na musamman zai zama mafi kyawun zaɓi don mayar da kyakkyawan yanayin kayan aiki. Duk wani tsabtace sinadari na kayan daki na sama yana buƙatar kulawa ta musamman daga ma'aikata.

 

Tsarin tsaftacewa yana farawa tare da kulawa da hankali na kayan da aka ɗaure. Bayan dubawa, ya zama dole don bayyana alamar kayan da aka yi amfani da su don kayan ɗaki. Amma idan abokin ciniki ba shi da wannan bayanin, to, ƙwararrun za su gudanar da gwaji na musamman, tare da taimakon wanda duk tambayoyin za su ɓace. Wannan zai adana gado mai matasai ko kujera, wanda ya riga ya zama tsada sosai ga mai shi. Sofas mai zurfi mai zurfi a gida ya ƙunshi matakai na sana'a da yawa.

 

Da farko, an tsabtace kayan daki gaba ɗaya tare da busassun bushewa. Wannan zai cire ƙura da sauran ƙananan tarkace.

 

Mataki na biyu shine zaɓi mafi ƙazantattun wurare na masana'anta na kayan ado, inda ya zama dole don ƙayyade nau'in sinadaran da ya dace da tsaftacewa. Za a tantance wannan ta hanyar gwaje-gwaje. Bayan haka, samfurin da aka zaɓa ba daidai ba zai iya canza launi da tsarin zane, wanda zai bar tabo maras cirewa a cikin tsakiyar kayan daki. Bayan yin amfani da maganin da aka yi wa tabo, ya kamata a shafa su da goga na musamman.

 

Mataki na uku ya ƙunshi maganin sinadarai na gabaɗayan masana'anta. Don irin waɗannan dalilai, ana amfani da goga don taimakawa wajen shafa samfurin a saman. Wurare mafi ƙazanta sun kasance a cikin mafita. Maimaita aikace-aikacen maganin zai kawar da duk tabo, da kuma ƙara lokacin aikin maganin a saman.

 

Na gaba, ya kamata ku cire, ta amfani da na'ura na musamman, duk wakili daga masana'anta. Bayan tattara wakili mai tsaftacewa, an kusan kammala aikin gaba ɗaya. Amma ya rage don jira masana'anta ya bushe. Don wannan, ana amfani da centrifuge bushewa, wanda da sauri ya bushe masana'anta, ya bar shi ya bushe a cikin minti 30-40. Dole ne a yi bushewa tare da taimakon kayan aiki, in ba haka ba wani wari mara kyau zai yiwu, sakamakon shigar da danshi a cikin zurfin ɓangaren kayan da aka ɗauka.

 

Cire tabo daga kayan daki

 

Tsabtace bushewa na kayan daki a yau yana ba da damar ba kawai don cire tabo mai ɗorewa ba, har ma don numfasawa sabo da haske a cikin samfurin. Yin amfani da sabis na ƙwararru akai-akai, yana yiwuwa don samar da kanku, da kuma ƙaunatattunku, tare da jin daɗi da ta'aziyya, don kare kanku daga ƙwayoyin cuta daban-daban waɗanda ke tarawa a cikin kayan ado.

 

Da farko, tsaftacewar kai na kayan daki ya kamata ya rigaya cikakken nazarin kaddarorin kayan da aka gyara don hana zaɓin tsaftace bushewa da ba a ba da shawarar ba, gami da yin amfani da ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan cirewa. Idan akwai haɗari na lalata kayan ado ta hanyar tsaftacewa tare da ƙananan gurɓata, to, a cikin wannan yanayin yana da kyau a yi amfani da na'ura mai tsabta na al'ada, kuma a cikin wani hali ba amfani da sinadaran reagents.

Процесс химчистки мягкой мебели

Idan ya zama dole don cire lipstick ko tawada, bi da gurɓataccen yanki tare da raunin barasa mai rauni sannan a wanke shi da ruwa. Kayan kayan ado kamar velor yana buƙatar kulawa ta musamman lokacin tsaftacewa. Don cire tabo akansa, yi amfani da soso mai ɗanɗano da aka tsoma cikin ruwan sabulu. Bayan haka, ana bada shawara don bushe velor tare da adiko na goge baki. Za a iya kawar da tabon mai mai sabo da kashi 70-80% idan an yi amfani da tawul mai shayarwa nan da nan bayan samuwarsa.

 

Idan akwai busasshen tabo ko waɗanda ba a gama ba, tsaftace kayan daki bai kamata a kowane hali a yi tasiri ga injina ba don guje wa lalacewar da ba za ta iya jurewa ba. A cikin waɗannan yanayi, ana yin tsaftacewa a cikin hanyar cire tabo tare da maganin barasa na 10%, to dole ne a wanke tabon da ruwan dumi.

 

Idan kayan rufin yana da manyan wurare masu duhu daga dogon amfani da su, kar a yi ƙoƙarin cire su da masu tsabtace tushen chlorine. A wannan yanayin, wanke wuraren da ba su da ƙazanta sosai da ɗan ƙaramin sabulu da ruwa don tsaftace kayan da aka ɗaure. Kuma bayan haka, dole ne a jika kayan da aka yi da rigar a cikin rigar kuma a bushe da baƙin ƙarfe ta cikin siriri.

 

Don gano yadda rini, kayan zaren kayan ɗaki za su yi aiki da kuma yawan raguwar masana'anta, kuna buƙatar jika ulun auduga tare da reagent wanda zaku yi amfani da shi lokacin tsaftace gadon gado, jiƙa masana'anta da aka tattara a baya. baya da duba yanayinsa bayan bushewa.

 

Kuna buƙatar sanin cewa akwai sabbin kayan kwalliyar kayan kwalliyar kayan kwalliya, waɗanda aka haramta tsabtace rigar. Waɗannan yadudduka sun rasa ƙirar su lokacin da aka tsabtace rigar. A irin waɗannan lokuta, ana ba da shawarar bushewa mai tsabta mai tsabta na kayan daki a cikin cibiyoyi na musamman.

Karanta kuma
Translate »