Telegram yana shirin ƙaddamar da tsarin TON blockchain

Markedarshen shekara ta 2017 ta kasance ta hanyar abubuwan biyu masu alaƙa da sanannen cibiyar sadarwar Telegram. Masu haɓakawa sun ba da sanarwar gabatarwar GRAM nasu na cryptocurrency GRAM, kuma sun ba da sanarwar ƙaddamar da tsarin TON blockchain. Abin lura ne cewa ƙungiyar Durov ba ta sadaukar da kafofin watsa labarai a cikin cikakkun bayanan shirin ba, duk da haka, godiya ga yaduwar takardu a kan hanyar sadarwa, duniya ta sami labarin manyan shirye-shiryen Telegram. Masu amfani da yanar gizo sun amsa gaskiya ga bidiyon kuma suna kallo da babbar sha'awa ga cigaban al'amuran da ke kusa da wannan labarai.

Telegram yana shirin ƙaddamar da tsarin TON blockchain

Littattafan fasaha na Telegram sun bayyana shirye-shiryen ƙaddamar da tsarin blockchain kansa, wanda ke tattara fasahar da kawar da raunin cryptocurrencies kamar Ethereum da Bitcoin. Kayan aikin Cryptovest shine farkon wanda ya wallafa takaddun, kuma shafin yanar gizon TNW ya tabbatar da amincin, don haka masu karatu sun sami labarin cikakkun bayanan aikin. Masu amfani waɗanda ke son yin nazarin takardun da kansu za su iya mahada je kuma ku fahimci shirye-shiryen Telegram.

Планы Telegram по запуску блокчейн-системы TONBlockchain na ƙarni na uku - wannan shine matsayin cibiyar sadarwar TON (Telegram Open Network), na zamani. Matsakaici da saurin sarrafa ma'amala a TON wani fifiko ne.Da ƙirƙirar fasahar toshewa, wanda ke kawar da bayyanar layuka da farashin ma'amala, yana kawar da matsalolin cibiyoyin Ethereum da Bitcoin. Ba a bayyana hanyar warware matsalar ba, amma an yi imanin cewa fasahar da aka gabatar za ta fahimci abubuwan da ke cikin hanzari kuma sun dace da sauran dandamali na tsarin blockchain.

Telegram, don ƙaddamar da aikin kansa, yana shirin jawo hankalin saka hannun jari a cikin TON a cikin adadin $ 500 miliyan kawai ta hanyar sayar da alamun, kafin ICO. Yin hukunci da takardun, an tsara kuɗin don Maris 2018 na shekara. A cikin hanyar sadarwar TON, masu haɓaka suna kwance micropayments da biyan kuɗi don ayyuka tare da kaya kai tsaye a cikin manzon Telegram. An ƙaddara ƙarin buƙata don irin wannan sabis ɗin, saboda har zuwa Janairu 2018 na shekara, mutane miliyan 180 suna rajista a cikin bayanan. Launchaddamar da tsarin blockchain tabbas zai haifar da karuwa a yawan masu amfani kuma ƙungiyar Durov ta tabbatar da cewa dandamali zai iya jure nauyin, yana ba da tabbacin yin aiki mai sauƙi.

Планы Telegram по запуску блокчейн-системы TONMa'aikatar DeCenter ta raba wa masu karatu irin nata ra'ayi, wanda daga karshe abin ya cika:

  • babu ma'adinai;
  • tsarin sassauƙa tare da kawar da matsalolin magabata;
  • kasancewar rafuffuka da VPN;
  • tantance mai amfani ta bayanan fasfo;
  • kudin ma'amala;
  • bayar da lambobin bashi don gudanar da uwar garkenku;
  • Gudun tsabar kudin GRAM a cikin tsarin TON.

Sakamakon haka, TON babban Intanet ne mai ingantacciyar hanyar da ta kasance, tare da tsarin tsaro na kansa da ikon canja wurin zirga-zirga mara iyaka. Amma game da gano mai amfani ta hanyar fasfo, ana aiwatar da wata hanya mai kama da WebMoney anan, inda ake buƙatar mai amfani don tabbatar da cewa mai karɓar gaskiya ne. Lokacin aiki tare da kuɗi, irin wannan kariyar tana hana sata. Ya rage kawai don fahimtar yadda ƙungiyar Durov za ta haɓaka aikin ta hanyar Roskomnadzor, wanda ke da haramci akan VPN da rafi.

Karanta kuma
Translate »