Har yaushe bankin wutar lantarki na 10000 mAh zai ƙare? Bari mu kalli misalin Power Bank IRONN Magnetic Wireless

Batura masu wannan ƙarfin suna cikin mafi girma a kasuwa kuma galibi ana amfani da su don cajin kwamfutar hannu da wayoyin hannu. Har yaushe bankin wutar lantarki na 10000 mAh zai ƙare? Ya dogara da abubuwa da yawa. Musamman, daga na'urar da ake cajin ko kuma yadda ake amfani da Powerbank akai-akai. Kafin ka sayi bankin wuta wanda ya dace da bukatun ku, kantin AVIC yana ba da damar fahimtar waɗannan nuances ta amfani da misali PowerBank IRONN Mara waya ta Magnetic.

Menene mAh da rayuwar baturi

Halayen kowane baturi na waje sun haɗa da "mAh". Wannan juzu'in ma'auni ne wanda ke nuna adadin halin yanzu da baturin ke samarwa sama da awa guda. Don haka, bankin IRONN Magnetic Wireless Power Bank yana samar da amperes 10 na halin yanzu na awa 1. Amma menene wannan ke nufi ga aikin baturi?

Idan kun yi amfani da bankin wutar lantarki da yawa, zai yi amfani da ƙarin wuta kuma baturin zai tsage da sauri. A cikin yanayin akasin haka, zai ɗauki tsawon lokaci, watakila zai ɗauki kwanaki da yawa.

Abubuwan da ke tasiri rayuwar sabis na bankin wutar lantarki

Nau'in abu. Wasu batura suna daɗe fiye da wasu. Misali, baturin gubar-acid zai dade fiye da baturin lithium-ion.
Shekarun baturi. Yana da ma'ana cewa sabon zai dade fiye da wanda aka yi amfani da shi.
Ƙarfin amfani. Shine abu mafi mahimmanci. Baturin da ake amfani dashi akai-akai zai ƙare da sauri.

Har yaushe baturin 10000mAh zai iya ɗorewa?

Abu mai sauƙi da kuke buƙatar fahimta shine bankunan wutar lantarki ba su dawwama har abada. Bayan kusan awanni 250 na amfani za su fara rasa caji. Wato ba za su iya ci gaba da yin caji ba muddin sababbi.

Duk da haka, wannan ba yana nufin cewa bankin Powerbank ya kasance "marasa bege". Dole ne ku ƙara cajin shi akai-akai.

Bankin wutar lantarki don na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, smartphone, kwamfutar hannu

10000mAh hanya ce wacce ke ba ku damar yin caji daidai ƙarfin batir na'urar. Yawancin wayoyi na zamani suna da 3500-5000 mAh, don haka IRONN Magnetic Wireless Power Bank yakamata ya isa ya caja na'urori sau 2-3 zuwa matakin 90-100%.

Yadda za a tsawaita rayuwar bankin wutar lantarki?

Batirin 10000mAh na iya ɗaukar dogon lokaci idan aka yi amfani da shi daidai. Ga wasu shawarwari kan wannan al'amari.

Kar a yi amfani da batura don kunna na'urorin da ke buƙatar ƙarfi mai yawa, kamar na'urorin wasan bidiyo ko kwamfyutoci.
Kar a bar caja na dogon lokaci. Wannan na iya sa baturin yayi zafi sosai kuma ya ƙare.
Tabbatar cewa bankin wutar lantarki ya daidaita daidai. In ba haka ba, ba zai bayyana cikakkiyar damarsa ba.

Tabbas, kuna buƙatar ƙara haɓakar hankali ga wannan: yana da wuya batir ɗin da kuka jefa akan tebur ko haɗa wayoyi zuwa gare shi ba tare da sakaci ba zai daɗe.

Yadda ake zabar Bankin Wutar Lantarki

Yawancin wayoyi suna buƙatar caja 5V, 1A. Allunan da kwamfyutocin suna buƙatar ƙarin ƙarfin lantarki da amperage. Bankin wutar lantarki yakamata ya zama ɗan ƙaramin ƙarfi kuma mara nauyi ta yadda zaku iya ɗauka tare da ku cikin kwanciyar hankali.

Akwai bankunan wutar lantarki daban-daban akan kasuwar Ukrainian. Wasu kanana ne kuma sun dace a aljihunka. Wasu kuma sun fi girma kuma sun fi nauyi. Wasu suna da arha fiye da wasu. Farashin bankin wutar lantarki IRONN Magnetic Wireless shine kawai 999 UAH. Batirin waje yana goyan bayan cajin maganadisu, yana iya cajin har zuwa na'urori 3 a lokaci guda kuma ana kiyaye shi daga zafi mai yawa. Idan kana buƙatar caja ƙarami, haske kuma maras tsada, wannan shine mafi kyawun zaɓi.

Ƙarshe da ra'ayoyin ƙarshe

To, yaushe ne batirin 10000 mAh zai ƙare?

10000mAh yana da yawa sosai. Amma duk ya dogara da irin na'urar da kuke amfani da bankin wutar lantarki da ita. A aikace, idan wayar salula ce, batirin ya kamata ya wuce kwanaki 2-3 ba tare da caji ba. Wani nuance: ba duk na'urorin 10 dubu mAh iri ɗaya bane - yayin da manyan samfuran ke tabbatar da farashin su, to, na'urorin da ba su da suna, akasin haka, na iya wuce ƙasa da yadda ake tsammani. Ba a ce IRONN Magnetic Wireless 10000mAh Black sananne ne a kasuwar bankin wutar lantarki, amma ya tabbatar da kansa sosai kuma yana da tabbataccen bita. Babban abu shine cajin shi akan lokaci kuma ya hana na'urar daga zafi. Idan kun bi waɗannan shawarwari, Bankin Power ɗin ku zai daɗe.

Kuna iya siyan bankin wutar lantarki a Kiev, Kharkov, Dnepr, Odessa, wanda kantin AVIC ke bayarwa, a cikin shagunan jiki da kan layi tare da isarwa cikin Ukraine.

Karanta kuma
Translate »