POCO M5 sigar duniya don Yuro 200

Chip ɗin MediaTek Helio G99 ya tabbatar da cewa yana da kyau a cikin aiki akan wayoyin hannu na nau'ikan iri daban-daban. Tare da ingantaccen aiki a cikin na'urorin kasafin kuɗi, ba shi da fa'ida sosai game da amfani da wutar lantarki. Wanda ya ja hankali kansa. Wayar hannu ta POCO M5, wadda Sinawa ke ba mu mu saya a kan benayen kasuwancinsu, ya tabbatar da hakan kai tsaye. A farashin Yuro 200, wayar tana da sauri, jin daɗi kuma tana ɗaukar hotuna masu kyau.

 

Smartphone POCO M5 - duk ribobi da fursunoni

 

Bayan fitowar ɓarna na POCO M3, sha'awar ƙirar ƙirar Xiaomi ta ɗan dusashe. Matsalolin uwayen uwa, saboda rashin kyawun siyarwa, ya haifar da gaskiyar cewa wayoyi na wannan ƙirar sun fara juya zuwa "tuba" a duniya. Abin farin ciki, masana'anta sun yarda da kuskuren kuma sun ba da cibiyoyin sabis tare da kayan gyara. Sai kawai wannan bai ceci masu mallakar da yawa ba, tunda matsalar ta bayyana kanta bayan shekara guda na aiki. Tsaftace bayan ƙarshen garantin masana'anta. Amma ko da gyare-gyaren da aka biya sun dace, tun lokacin da farashinsa ya haɗa a cikin alamar $ 30.

POCO M5 глобальная версия за 200 Евро

Wayar hannu POCO M4 tayi sanyi sosai. Amma tallace-tallace ya nuna rauni. Korau daga amfani da samfurin da ya gabata (POCO M3) ya shafi. Abin sha'awa, masu rarraba hukuma sun rage farashin POCO M4 5G sosai. Kuma an fara tallace-tallace. Kuma, a duk faɗin duniya.

POCO M5 глобальная версия за 200 Евро

Sabuwar POCO M5 tana da ban sha'awa dangane da farashi da cikawa. Rashin ƙwarewar POCO M3 da farin ciki na masu shi KADAN M4 hadu a yakin masu amfani a cikin sadarwar zamantakewa. Muhawarar tana da zafi da ban sha'awa. Ƙananan farashi da ayyuka suna wasa don goyon bayan POCO M5. Bugu da ƙari, mai siye yana tunawa da halin mai sana'a ga masu shi. Ba kowane iri bane ke gane lahani na masana'anta. Kuma wannan kuma yana taka rawa ga POCO M5.

 

Bayanin wayar hannu POCO M5

 

Chipset MediaTek Helio G99, 6nm
processor 6 cores a 2 GHz, Cortex-A55

2 cores a 2.2 GHz, Cortex-A76

Video Mali-G57 MC2
RAM 4 ko 6 GB LPDDR4X, 2133 MHz
Memorywaƙwalwa mai ɗorewa 128GB UFS 2.2
Rarraba ROM Ee, katunan MicroSD har zuwa 1TB
nuni IPS, 6.58 inci, 2400x1080, 90 Hz, 500 nits
tsarin aiki Android 12, MIUI 13
Baturi 5000mAh, 18W caji
Fasaha mara waya Wi-Fi 5, Bluetooth 5.3, NFC, GPS
Kyamarori Babban 50 + 2 + 2 MP, Selfie - 5 MP
kariya Scan na yatsa
Hanyoyi masu haɗawa USB-C, 3.5 audio
Masu hasashe Kimantawa, haske, kamfas, accelerometer
Cost € 189-209 (dangane da adadin RAM)

 

POCO M5 глобальная версия за 200 Евро

Wayar hannu POCO M5 ana iya kiranta kyakkyawan tsari mai nasara ga sashin kasafin kuɗi. Yana fitar da allon IPS a nan, wanda ke ba da launi daidai. Yana da kyau sosai cewa masana'anta ba su yi amfani da matrix OLED ba. A matsayinka na mai mulki, a cikin ma'aikatan jihar yana da PWM mara kyau, wanda ke haifar da flickering allo, wanda kawai ya fusata.

POCO M5 глобальная версия за 200 Евро

Kyamara ta gaba tana ɗaukar manyan hotuna da ra'ayoyi a cikin hasken rana. Da magariba, yana da kyau kada a ƙidaya kan toshe kamara. Kyamarar selfie tana ɗan ban takaici. Ba ta da komai. Kuma wannan za a iya kira, watakila, kawai drawback na wannan smartphone.

POCO M5 глобальная версия за 200 Евро

Kuna iya sanin cikakkun bayanai, hotuna da siyan POCO M5 daga mai rarraba Goboo na hukuma akan kasuwa a wannan mahadar.

Karanta kuma
Translate »