Darajar Bitcoin ta zarce dala miliyan tara

Ya ɗauki a zahiri a mako don mashahuri Bitcoin cryptocurrency don ƙarfafa ƙimarta a $ 8000. A daren Nuwamba 16-17, kudin yanar gizo ya karya nasa farashin, kuma tuni a ranar 26 ga Nuwamba, an ɗauki sabon abin tarihi na $ 9000. Mazaunan duniya suna jiran wani shingen tunani a kusan $ 10 a kowane tsabar kuɗi. Ba a san yadda almara mai saurin ƙaruwa za ta ƙare ba.

bitcoints

Ka tuna cewa bisa ga CoinDesk, karuwar hauhawar kuɗin duniya ya bayyana a watan Nuwamba kuma masana harkar kuɗi ba su iya yin bayanin abin da ke faruwa ba. Bincike da bincike mai zaman kansa sun nuna cewa haɓaka ba ta da ma'anar haɓaka kuɗaɗe, amma tare da hasashe - a kwanan nan yana da fa'ida don siyan Bitcoin akan musayar, saboda ba banki ɗaya a duniya zai ba ku damar samun irin wannan sha'awar ajiya ba.

bitcoint

Amma game da hakar sauran hanyoyin cryptocurrencies, a nan akwai haɓakar haɓaka, wanda, saboda haɓakar bitcoin, tabbatacce yana shafar sha'awar masu amfani don siyan gonaki masu tsada da ƙoƙarin yin kuɗi akan sabis ɗin kan layi. Kuma, kuna yin hukunci da dubban wallet na Bitcoin waɗanda aka kirkira yau da kullun, mutane ba su daina yin mafarki na kasuwanci mai riba ba wanda kayan aikin kwamfuta ke yin duk aikin.

Karanta kuma
Translate »